Ước mơ trong đời của bạn là gì?

Đây là bài viết Ước mơ trong đời của bạn là gì? trong box Bàn Tròn Tán Gẫu, một box của chuyên mục Giải Trí; Ơ hay nhỉ, tui ước người tui yêu sao lại nói là 1 hòn đá trúng hai con biết bay ...

Trang 4/12 ĐầuĐầu ... 3 4 5 ... cuốicuối
kết quả từ 46 tới 60 trên 172
  1. Chrjtm - 03-11-2006 08:36 PM
    Ơ hay nhỉ, tui ước người tui yêu sao lại nói là 1 hòn đá trúng hai con biết bay nhỉ <= hiểu chết liền

2. phdminh - 04-11-2006 12:47 AM
    Ở nhà Tây - Ăn cơm Tàu - Lấy vợ Nhật - Tiền giàu hơn Bill Gates

3. mysuncl - 08-11-2006 04:38 PM
    Em ước gì tình yêu thương sẽ đến với những ai biết đón nhận.
    Em ước gì ngày mai thức dậy, cuộc sống sẽ luôn mang lại cho ta niềm vui mà ngày hôm qua ta chưa nhận được.
    Em ước gì mặt trời sẽ mọc ở cả hai hướng giống như cuộc đời của mỗi người sẽ mãi đi lên.
    Em ước gì những bất ngờ sẽ luôn là những niềm vui.
    Em ước gì em sẽ gặp được một nụ cười trong đời thực hơn là trong những giấc mơ.
    ...
    Em ước nhiều lắm nhưng em ước gì tất cả những điều ước của mọi người đều trở thành hiện thực.

4. nhlo79 - 08-11-2006 07:59 PM
    @mysuncl trong các câu cậu viết,tớ thích nhất là câu cuối cùng! He he he.

5. ThuyTrang - 08-11-2006 10:49 PM
    Được một lần mơ thấy anh.

6. tomnhien - 08-11-2006 10:52 PM
    Chỉ cần mở lòng ra thôi! Kô những được 1 mà cả 100 đó chứ!

7. Chrjtm - 08-11-2006 11:02 PM
    Nguyên văn bởi ThuyTrang Xem Bài viết
    Anh tin rồi có ngày ước mơ của em sẽ thành sự thât dù chỉ là trong giấc mơ, nhưng đáng quý biết bao. Chúc em luôn hạnh phúc dù chỉ là những hạnh phúc nhỏ nhoi

Nguyên văn bởi tomnhien Xem Bài viết
    Chỉ cần mở lòng ra thôi! Kô những được 1 mà cả 100 đó chứ!
    Cái này thì bác Tôm không hiểu đâu, em thì em hiểu nên em rất cảm động

8. tomnhien - 08-11-2006 11:31 PM
    Cái này thì bác Tôm không hiểu đâu
    Đâu cần hiểu đâu QT, tôi cảm nhận từ câu ước cụt ngủn của TT đó chứ!

Tặng TT niềm mơ ước của tôi, biết đâu hữu ích?!

Tôi luôn mơ ước: gíá như mình được quay trở lại những năm 20t (cái này hình như "ông già" nào cũng ước như vậy?!)

9. centos5f4vn - 08-11-2006 11:38 PM
    Bác Chrjtm hiểu cái câu "Được một lần mơ thấy anh" thế nào vậy?

Không trầu mà cũng chẳng cau.
    Làm sao cho thắm môi nhau thì làm.
    --------------------------------------
  10. ThuyTrang - 08-11-2006 11:39 PM

Tôi luôn mơ ước: gíá như mình được quay trở lại những năm 20t (cái này hình như "ông già" nào cũng ước như vậy?!)
    Thanks chú Tom. Ước gì ...

11. centos5f4vn - 08-11-2006 11:46 PM
    Trả lời câu hỏi: Ước mơ trong đời của bạn là gì? nên câu đầy đủ của bạn TT là: (Ước mơ trong cuộc đời của tôi là) Được một lần mơ thấy anh. Kô biết có đúng kô nhỉ?
    Chính ra câu này mình thấy rất nữ tính nhé.

Mà bác Tôm đã "mơ ước" sao lại còn "giá như"

12. tomnhien - 08-11-2006 11:55 PM
    Mà bác Tôm đã "mơ ước" sao lại còn "giá như"
    Ku này định "bắt giò" anh hả? Đã thấy anh bình văn chưa mà dám hỏi vậy? Thấy dấu 2 chấm kô? 2 mệnh đề khác nhau mà chú!

13. centos5f4vn - 08-11-2006 11:57 PM
    E chưa "thấy" bác Tôm bình văn, mới chỉ "đọc" thôi Mà toàn bình văn của các cháu thiếu ... nữ nhé
    Ku này định "bắt giò" anh hả? Đã thấy anh bình văn chưa mà dám hỏi vậy? Thấy dấu 2 chấm kô? 2 mệnh đề khác nhau mà chú!

14. tomnhien - 09-11-2006 12:04 AM
    Ngày xưa mơ làm nhà văn, tụng 1 ngày mấy trăm trang sách. Gặp mấy bài văn, trúng "nghề", vào bình luận. Ku QT sợ quá, bèn nói: Bác tài quá, siêu quá...Chúc bác mạnh khỏe,...gì gì nữa...

15. ILOVETA - 09-11-2006 12:10 AM
    hehe,đúng là bác Tom có khiếu bình văn thật bài nào bác cũng xoáy được vào vấn đề,híc hồi phổ thông em toàn học văn mẩu ko hà,thuộc như thuộc sử mà lúc nào cũng chỉ 5 điểm

Trang 4/12 ĐầuĐầu ... 3 4 5 ... cuốicuối

Các bài viết liên quan tới Ước mơ trong đời của bạn là gì?:

1. http://www.cntt.vn/u/editor/image/2010/Thang%205%202010/2010-05-10/TangTuoiThoChoPinLapTop/small_264...

2. Kaspersky Mobile Security 8.0 là một giải pháp tiện lợi và đáng tin cậy để bảo vệ điện thoại di...

3. Bạn đang nắm giữ trong tay một cuốn sách mà có sức mạnh làm thay đổi cuộc sống của bạn mãi mãi.Đó...

4. Khi những tấm hình về MTXT bị bốc cháy xuất hiện khắp Internet, tin tức về rất nhiều đại gia đã...

5. Bạn đời và con vật, ai hơn? Không can thiệp Hai người bạn nói chuyện với nhau: - Cậu sẽ...

6. Hãy quan sát thật kỹ bức hình dưới đây nhé!...

7. Trong cuộc sống chắc ai cũng phải có 1 vài điều cảm thấy luyến tiếc nhỉ :), vậy các bạn có thể...

8. Ước mơ của bạn nhất định thành hiện thực Inamori Kazuo LỜI NÓI ĐẦU VỀ TÁC GIẢ INAMORI KAZUO LỜI...

9. http://www.siberian.ws/uploads/posts/1155233948_cz69_e_hurley10.jpg :41: :67: Mình thích...